Bộ nguồn Mean Well RSP-100-48
- Công suất: 100W
- Điện áp đầu vào: 88 – 264VAC/ 124 – 370VDC
- Dòng đầu ra: 0 – 2.72A
- Điện áp đầu ra: 48V
- Loại điện áp ngõ ra : Single
- Nhiệt độ làm việc: -10 ~ 60°C